Cáp nguồn nối dài Lian Li STRIMER WIRELESS GPU 8PINx2
1.890.000₫
- Hỗ trợ L-Wireless Sync điều khiển không dây qua sóng 2.4GHz (Yêu cầu bộ điều khiển).
- Tương thích và tùy chỉnh thông qua phần mềm L-Connect 3.
- Cáp nguồn VGA mở rộng cao cấp 8Pin x 2 với đèn LED ARGB.
- Trang bị 116 bóng LED ARGB trên 8 dải LED cho hiệu ứng ánh sáng sống động.
- Đầu cắm nối VGA được thiết kế riêng bởi Lian-Li đảm bảo an toàn điện.
- Nâng cấp vật liệu cấu tạo cao cấp với lớp phủ UV trống đổi màu dải LED..
- Đi kèm các clip kẹp màu đen và trắng phù hợp với từng hệ thống.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
8
người đang xem sản phẩm
Mô tả
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Hãng sản xuất | Lian-Li |
| Loại sản phẩm | Cáp nguồn mở rộng VGA 8-pinx2 to 8-pinx2 (PW8-1W) |
| Kích thước tổng thể | 382 x 15 x 42mm |
| Chiều dài cáp (Dải LED) | 340mm |
| Vật liệu | Silicone + TPE |
| Số lượng bóng LED | 116 |
| Loại LED | 8 dải LED ARGB (Điều khiển qua L-Connect 3 hoặc đồng bộ bo mạch chủ) |
| Loại sợi cáp | 18AWG |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 1 x Cáp nguồn mở rộng VGA 8-pinx2 to 8-pinx2 (PW8-1W)
- 2 x Clip nẹp dây (Màu Trắng)
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Phiên bản | STRIMER WIRELESS GPU 8PINx2 |
