Cáp nguồn nối dài Lian Li STRIMER WIRELESS 12+4 WIDE (12 LED)
2.090.000₫
- Hỗ trợ L-Wireless Sync điều khiển không dây qua sóng 2.4GHz (Yêu cầu bộ điều khiển).
- Tương thích và tùy chỉnh thông qua phần mềm L-Connect 3.
- Cáp nguồn VGA mở rộng cao cấp 12+4-Pin to 12+4-Pin 12V-2X6 với đèn LED ARGB.
- Trang bị 174 bóng LED ARGB trên 12 dải LED cho hiệu ứng ánh sáng sống động.
- Đầu cắm nối VGA được thiết kế riêng bởi Lian-Li với góc cắm 90 độ đảm bảo an toàn điện.
- Nâng cấp vật liệu cấu tạo cao cấp với lớp phủ UV trống đổi màu dải LED..
- Đi kèm các clip kẹp màu đen và trắng phù hợp với từng hệ thống.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Hãng sản xuất | Lian-Li |
| Loại sản phẩm | Cáp nguồn mở rộng VGA 12+4-pin to 12+4-pin 12VHPWR (PW16-121W) |
| Kích thước tổng thể | 370 x 37 x 58,5mm |
| Chiều dài cáp (Dải LED) | 340mm |
| Vật liệu | Silicone + TPE |
| Số lượng bóng LED | 174 |
| Loại LED |
|
| Loại sợi cáp | 18AWG |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 1 x Cáp nguồn mở rộng VGA 12+4-pin to 12+4-pin 12X6P (PW16-81W)
- 1 x Vỏ đầu cáp 90 độ (Màu Đen)
- 1 x Ốp đầu cắm (Màu trắng)
- 1 x Vỏ đầu cáp 90 độ (Màu Trắng)
- 1 x Vỏ đầu cáp 180 độ (Màu Trắng)
- 1 x Tua vít
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Phiên bản | STRIMER WIRELESS GPU 12+4PIN WIDE (12 LED) |
