Cáp nguồn nối dài Lian Li STRIMER WIRELESS 24PIN (KÈM CONTROLER)
1.890.000₫
- ĐI KÈM BỘ ĐIỀU KHIỂN KHÔNG DÂY LIAN LI L-WIRELESS CONTROLLER.
- Hỗ trợ L-Wireless Sync điều khiển không dây qua sóng 2.4GHz (Yêu cầu bộ điều khiển).
- Tương thích và tùy chỉnh thông qua phần mềm L-Connect 3.
- Cáp nguồn Bo mạch chủ mở rộng cao cấp 24Pin với đèn LED ARGB.
- Trang bị 132 bóng LED ARGB trên 12 dải LED cho hiệu ứng ánh sáng sống động.
- Đầu cắm nối VGA được thiết kế riêng bởi Lian-Li đảm bảo an toàn điện.
- Nâng cấp vật liệu cấu tạo cao cấp với lớp phủ UV trống đổi màu dải LED..
- Đi kèm các clip kẹp màu đen và trắng phù hợp với từng hệ thống.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
10
người đang xem sản phẩm
Mô tả
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Hãng sản xuất | Lian-Li |
| Loại sản phẩm | Cáp nguồn mở rộng MB 24-Pin to 24-Pin (PW24-1W) |
| Kích thước tổng thể | 315 x 18.3 x 60mm |
| Chiều dài cáp (Dải LED) | 260mm |
| Vật liệu | Silicone + TPE |
| Số lượng bóng LED | 132 |
| Loại LED |
|
| Loại sợi cáp | 18AWG |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 1 x Cáp nguồn mở rộng MB 24-Pin to 24-Pin (PW24-1W)
- 1 x Bộ điều khiển Lian Li L-Wireless Controller
- 1 x Clip nẹp dây (Màu Trắng)
- 1 x Nẹp đầu cắp (Màu Trắng)
- 1 x Dây thít giữ cáp
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Phiên bản | STRIMER WIRELESS 24PIN (CONTROLLER) |
