Tản nhiệt CPU Deepcool AG400 PLUS
690.000₫ Giá gốc là: 690.000₫.490.000₫Giá hiện tại là: 490.000₫.
- Hiệu suất tản nhiệt tốt hơn với công suất tản nhiệt lên đến 220W với bốn ống dẫn nhiệt tiếp xúc trực tiếp.
- AG400 PLUS có khả năng tương thích phần cứng tuyệt vời với thiết kế nhỏ gọn hoàn toàn không cấn chạm RAM.
- Tối ưu hóa cấu trúc và bơm một lượng chất lỏng chính xác giúp ống dẫn nhiệt đạt được hiệu suất tản nhiệt tốt nhất bất kể vị trí lắp đặt tản nhiệt đứng hay nằm ngang.
- Trang bị quạt tản nhiệt kép hiệu năng cao hỗ trợ công nghệ điều tốc PWM.
- Khối tản với các lá tản sắp xếp dạng ma trận “bàn cờ” xếp chồng dày cho khả năng tản nhiệt lý tưởng.
- Bộ ngàm gắn hỗ trợ cả nền tảng Intel và AMD với quy trình lắp đặt năm bước dễ dàng.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
2
người đang xem sản phẩm
Mô tả
Socket CPU hỗ trợ
- Intel: LGA1700/1200/1151/1150/1155
- AMD: AM5/AM4
TDP: 220W
| Kích thước tổng thể | 125×107×150 mm |
| Kích thước Heatsink | 120×92×150 mm |
| Khối lượng tổng thể | 748 g |
| Ống dẫn nhiệt | Ø6 mm × 4 |
| Kích thước quạt | 120×120×25 mm |
| Tốc độ quay | 500~2000 RPM±10% |
| Lưu lượng khí | 75.89 CFM |
| Áp lực khí | 2.53 mmAq |
| Độ ồn của quạt | ≤31.6 dB(A) |
| Tiếng ồn tổng thể | ≤31.6 dB(A) |
| Đầu nối quạt | PWM 4Pin |
| Loại trục quay | Hydro Bearing |
| Điện áp định mức của quạt | 12 VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.17 A |
| Công suất tiêu thụ quạt | 2.04 W |
| Loại đèn LED | Không LED |
| Đầu nối LED | Không |
| Điện áp định mức LED | Không |
| Mức tiêu thụ nguồn LED | Không |
| EAN | 6933412727767 |
| P / N | R-AG400-BKNNMD-G |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- Tản nhiệt CPU Deepcool AG400 PLUS (HEAT SINK)
- 2 x Quạt tản nhiệt FK120 BLACK
- Bộ gông ngàm kim loại + Backplate nhựa gắn tản
- 4 x Gông kim loại gắn quạt tản nhiệt
- Cáp chia nguồn 4Pin PWM (Chia 2)
- Túi keo tản nhiệt Deepcool
- Hướng dẫn lắp đặt
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Deepcool |
|---|---|
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Chiều cao | 150mm |
| Phiên bản | AG400 PLUS |
