Tản nhiệt CPU Deepcool AG400 ARGB WHITE
690.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
10
người đang xem sản phẩm
Mô tả
Socket CPU hỗ trợ
- Intel: LGA1700/1200/1151/1150/1155
- AMD: AM5/AM4
| Kích thước tổng thể | 125×92×150 mm |
| Kích thước Heatsink | 120×92×150 mm |
| Khối lượng tổng thể | 614 g |
| Ống dẫn nhiệt | Ø6 mm × 4 |
| Kích thước quạt | 120×120×25 mm |
| Tốc độ quay | 500~2000 RPM±10% |
| Lưu lượng khí | 75.89 CFM |
| Áp lực khí | 2.53 mmAq |
| Độ ồn của quạt | ≤31.6 dB(A) |
| Tiếng ồn tổng thể | ≤31.6 dB(A) |
| Đầu nối quạt | PWM 4Pin |
| Loại trục quay | Hydro Bearing |
| Điện áp định mức của quạt | 12 VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.28 A |
| Công suất tiêu thụ quạt | 3.36 W |
| Loại đèn LED | LED ARGB |
| Đầu nối LED | 3-pin(+5V-D-G) |
| Điện áp định mức LED | 5 VDC |
| Mức tiêu thụ nguồn LED | 1.05 W |
| EAN | 6933412727781 |
| P / N | R-AG400-WHANMC-G-2 |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 150mm |
|---|---|
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Deepcool |
| Phiên bản | AG400 ARGB WHITE |
