Quạt tản nhiệt Noctua NF-A9x14 PWM
650.000₫
- Thiết kế với độ mỏng chỉ 14mm phù hợp với các hệ thống PC mini với không gian giới hạn.
- Bảy cánh quạt với thiết kế A-Series độc quyền.
- Trục quay SSO2 siêu bền tuổi thọ vận hành liên tục tới 150.000 giờ.
- Trang bị chip điều khiển PWM Noctua NE-FD1.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 92x92x14 mm |
| Khoảng cách lỗ bắt vít | 82,5×82,5 mm |
| Kết nối nguồn | 4-pin PWM |
| Chiều dài cáp nguồn | 20cm + 30cm cáp mở rộng NA-EC1 |
| Loại trục quay | SSO2 |
| Dạng cánh quạt | A-Series with Flow Acceleration Channels |
| Công nghệ khung quạt | AAO (Advanced Acoustic Optimisation) |
| Tốc độ quay |
|
| Lưu lượng khí | |
| Độ ồn |
|
| Áp lực khí |
|
| Công suất tiêu thụ | 1,32 W |
| Cường độ dòng định mức | 0,11 A |
| Điện áp định mức | 12 V |
| Tuổi thọ hoạt động (MTTF) | > 150.000 giờ |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 92mm |
| Thương hiệu | Noctua |
| Phiên bản | NF-A9x14 PWM |
