Quạt tản nhiệt Noctua NF-A9x14 HS-PWM chromax.black.swap
650.000₫
- Quạt tản nhiệt cao cấp 92 mm PWM từ nhà sản xuất Noctua.
- Dòng sản phẩm chromax.black.swap với thiết kế hoàn toàn màu đen.
- Bảy cánh quạt với thiết kế A-Series độc quyền.
- Tốc độ quay tối đa 2.500 vòng / phút cho lưu lượng khí 33,84 cfm với độ ồn chỉ 23,6 dB (A).
- Trục quay SSO2 siêu bền tuổi thọ vận hành liên tục tới 150.000 giờ.
- Trang bị chip điều khiển PWM Noctua NE-FD1.
- Đi kèm các đệm cao su nhiều màu sắc dễ dàng thay đổi phù hợp với hệ thống và sở thích.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 92x92x14 mm |
| Khoảng cách lỗ bắt vít | 82,5×82,5 mm |
| Kết nối nguồn | 4-pin PWM |
| Chiều dài cáp nguồn | 1cm + 30cm cáp mở rộng NA-EC1 |
| Loại trục quay | SSO2 |
| Dạng cánh quạt | A-Series with Flow Acceleration Channels |
| Công nghệ khung quạt | AAO (Advanced Acoustic Optimisation) |
| Tốc độ quay |
|
| Lưu lượng khí | 57,5 m³/h |
| Độ ồn | 23,6 dB(A) |
| Áp lực khí | 2,11 mm H₂O |
| Công suất tiêu thụ |
|
| Cường độ dòng định mức |
|
| Điện áp định mức | 12 V |
| Tuổi thọ hoạt động (MTTF) | > 150.000 giờ |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 92mm |
| Thương hiệu | Noctua |
| Phiên bản | NF-A9x14 HS-PWM chromax.black.swap |
