Quạt tản nhiệt Lian Li UNI FAN SL120 V2 BLACK – TRIPLE PACK
2.190.000₫
- Cải tiến khả năng ghép nối đa quạt tiện dụng, gọn gàng và thông minh.
- Nâng cấp hiệu suất thêm 10% với khung quạt dày 28mm cho lưu lượng khí 64,5CFM và áp lực khí 2,59mmH2O.
- Chân cắm 7PIN mới tích hợp cho cả nguồn và LED cùng cải tiến về đi dây và ghép nối đa quạt tăng tính tương thích và dễ dàng khi lắp đặt.
- Đi kèm bộ điều khiển UNI FAN V2 hỗ trợ tối đa 16 quạt SL.
- Tùy chỉnh vô hạn hiệu ứng ánh sáng / điều khiển tốc độ quạt thông qua phần mềm L-Connect thế hệ 3 mới nhất.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
1
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 120 x 120 x 28 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Nhựa PBT / PC / Nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| Loại trục quay | Fluid Dynamic Bearing |
| Tốc độ quay | 250~2000RPM |
| Độ ồn | 29.2 dBA |
| Lưu lượng khí | 64.5CFM (Tối đa) |
| Áp lực khí | 2.59mmH2O (Tối đa) |
| Điện áp định mức | DC 12V (Quạt) và 5V (LED) |
| Cường độ dòng định mức | 0.17 A (Quạt) |
| LED | Digitally Addressable RGB (ARGB) |
| Số bóng LED | 40 |
| Kết nối LED | 3-pin RGB (5VDG, 5V) |
| Công suất tiêu thụ | 2.04 W |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 3 x Quạt tản nhiệt Lian Li UNI FAN SL120 V2 BLACK
- 4 x Cáp kết nối nguồn UNI HUB 7PIN
- 2 x Cáp mở rộng
- 1 x Bộ điều khiển UNI HUB SL V2 + Cáp nguồn SATA + Cáp tín hiệu USB 9Pin
- 12 x Vít bắt case (M5x10)
- 1 x Sách hướng dẫn sử dụng và lắp đặt

Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Phiên bản | SL120 V2 BLACK TRIPLE PACK |
Sản phẩm tương tự
Quạt tản nhiệt CoolerMaster MasterFan MF120 Prismatic
369.000₫ – 699.000₫Khoảng giá: từ 369.000₫ đến 699.000₫
Chọn
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
