Quạt tản nhiệt Lian Li UNI FAN SL120 V2 BLACK – SINGLE PACK
750.000₫
- Cải tiến khả năng ghép nối đa quạt tiện dụng, gọn gàng và thông minh.
- Nâng cấp hiệu suất thêm 10% với khung quạt dày 28mm cho lưu lượng khí 64,5CFM và áp lực khí 2,59mmH2O.
- Chân cắm mới tích hợp cho cả nguồn và LED cùng cải tiến về đi dây và ghép nối đa quạt tăng tính tương thích và dễ dàng khi lắp đặt.
- Kèm cáp chuyển đổi LED ARGB 3PIN dễ dàng kết nối đồng bộ LED với Bo mạch chủ hoặc bộ điều khiển LED rời chuẩn ARGB.
- Tùy chỉnh vô hạn hiệu ứng ánh sáng / điều khiển tốc độ quạt thông qua phần mềm L-Connect thế hệ 3 mới nhất.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 120 x 120 x 28 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Nhựa PBT / PC / Nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| Loại trục quay | Fluid Dynamic Bearing |
| Tốc độ quay | 250~2000RPM |
| Độ ồn | 29.2 dBA |
| Lưu lượng khí | 64.5CFM (Tối đa) |
| Áp lực khí | 2.59mmH2O (Tối đa) |
| Điện áp định mức | DC 12V (Quạt) và 5V (LED) |
| Cường độ dòng định mức | 0.17 A (Quạt) |
| LED | Digitally Addressable RGB (ARGB) |
| Số bóng LED | 40 |
| Kết nối LED | 3-pin RGB (5VDG, 5V) |
| Công suất tiêu thụ | 2.04 W |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 1 x Quạt tản nhiệt Lian Li UNI FAN SL120 V2 BLACK
- 1 x Cáp kết nối tích hợp (Nguồn 4PIN PWM + Tín hiệu LED 3PIN Daisy-Chain (SM Type))
- 1 x Cáp chuyển đổi ARGB MB (3PIN Daisy-Chain (SM Type) - 3PIN DGND)
- 4 x Vít bắt case (M5x10)
- 1 x Sách hướng dẫn sử dụng và lắp đặt

Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Phiên bản | SL120 V2 BLACK SINGLE PACK |
