Quạt tản nhiệt CoolerMaster MOBIUS 120 OC
890.000₫
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
2
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | MFZ-M2NN-32NPK-R1 |
| Loại trục quay | Two Ball Bearing |
| Tốc độ quay |
|
| Lưu lượng khí |
|
| Áp lực khí |
|
| Độ ồn |
|
| Kích thước | 120 x 120 x 27 mm |
| Tuổi thọ hoạt động | >200,000 Giờ |
| LED | Không |
| Điện áp quạt |
|
| Kết nối nguồn | 4-Pin (PWM) |
| Trọng lượng quạt | 214g |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Thương hiệu | Cooler Master |
| Phiên bản | MOBIUS 120 OC |
