Nguồn máy tính Thermalright TR-ABFX500 SFX WHITE (80PLUS BRONZE)
1.390.000₫
- Hiệu suất cao đạt chứng nhận 80Plus Bronze.
- Dải điện áp hoạt động rộng 100 – 240V thích ứng tốt với các khu vực điện áp không ổn định.
- Tích hợp nhiều công nghệ bảo vệ ngắn dòng, quá nhiệt (OVP/OPP/SCP/OTP/OCP).
- Quạt tản nhiệt 92mm trục quay FDB siêu bền hoạt động yên lặng với tính năng tự động điều chỉnh tốc độ quạt theo tải hệ thống.
- Cáp rời cao cấp siêu mềm để quản lý đi cáp trong thùng máy thuận tiện.
- Tặng kèm sẵn khung chuyển đổi SFX-ATX giúp gắn nguồn cho các vỏ case ATX tiêu chuẩn.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
2
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Hãng sản xuất | THERMALRIGHT |
| Dòng sản phẩm | AB |
| Tên sản phẩm | TR-ABFX500 |
| Kích thước tổng thể | 125 x 100 x 64mm |
| Công suất | 500W |
| Active PFC | Có |
| Quạt tản nhiệt | 1 x 92mm |
| 80 PLUS | BRONZE |
| Số lượng chân cắm |
|
| Công suất đầu ra | Output Voltage +3.3V +5V +12V -12V +5Vsb
Max load 20A 20A 41.66A 0.3A 3.0A Max Output <120W 500W 3.6W 15W Total Power 500W Nguồn điện đầu vào: 100 – 240VAC-50/60Hz |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| 80 Plus | BRONZE |
| Công suất nguồn | 500W |
| Form Factor Nguồn | SFX |
| Modular | Không |
| Thương hiệu | Thermalright |
| Phiên bản | TR-ABFX500 WHITE |
