Nguồn máy tính METALFISH TPOWER SFX 500M 500W WHITE 80PLUS BRONZE (FULL MODULAR)
1.490.000₫ Giá gốc là: 1.490.000₫.1.290.000₫Giá hiện tại là: 1.290.000₫.
- Trang bị công nghệ A-PFC (Active Power Factor Correction) tích hợp.
- Thiết kế cáp rời toàn bộ (Full Modular) tiện lợi và linh hoạt khi lắp đặt.
- Hiệu suất lên tới hơn 88% với thiết kế đường 12V Single Raid điện thế cao.
- Quạt tản nhiệt 80mm hoạt động yên lặng với tính năng tự động điều chỉnh tốc độ quạt theo tải hệ thống.
- Cáp rời cao cấp siêu mềm để quản lý đi cáp trong thùng máy thuận tiện.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Hãng sản xuất | METALFISH |
| Dòng sản phẩm | T-POWER SFX |
| Tên sản phẩm | 500M |
| Kích thước tổng thể | 125 x 100 x 63.5mm |
| Công suất | 500W |
| Active PFC | Có |
| Quạt tản nhiệt | 1 x 80mm |
| 80 PLUS | BRONZE |
| Số lượng chân cắm |
|
| Công suất đầu ra | Output Voltage +3.3V +5V +12V -12V +5Vsb
Max load 16A 15A 41A 0.3A 2.5A Max Output 103W 492W 3.6W 12.5W Total Power 500W Nguồn điện đầu vào: 100 – 240VAC-50/60Hz |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| 80 Plus | Không |
| Công suất nguồn | 500W |
| Form Factor Nguồn | SFX |
| Modular | Full Modular |
| Thương hiệu | METALFISH |
| Phiên bản | TPOWER 500W WHITE |
