Bộ chia nguồn và tín hiệu LED ARGB Thermalright TL-ARGB and FAN HUB x12 IR WHITE
279.000₫
- Hỗ trợ kết nối cùng lúc tới nhiều thiết bị LED và quạt tản nhiệt với 12 cổng LED ARGB và 12 cổng 4Pin Fan PWM.
- Hỗ trợ đồng bộ LED ARGB với bo mạch chủ hoặc lấy nguồn LED trực tiếp từ HUB dùng điều khiển từ xa.
- Chân cắm tích hợp cả tín hiệu điều tốc PWM và LED ARGB.
- Bổ sung nguồn phụ SATA-MOLEX đảm bảo điện áp ổn định cho các thiết bị kết nối trên Fan HUB.
- Thiết kế nhỏ gọn, nam châm gắn dễ dàng lắp đặt trong thùng máy.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
5
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 108 x 50 x 21 mm |
| Chiều dài cáp | 500mm |
| Cường độ dòng tối đa mỗi quạt | 1A |
| Số cổng kết nối quạt (PWM) | 12 |
| Số cổng kết nối LED (ARGB) | 12 |
| Kết nối nguồn phụ | SATA Molex |
| Chế độ điều khiển LED | Đồng bộ bo mạch chủ hoặc qua bộ điều khiển IR Remote tích hơp |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermalright |
|---|
