Bộ chia nguồn và tín hiệu LED ARGB Deepcool SC790
329.000₫
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước tổng thể | 102×60×17 mm |
| Trọng lượng | 69g |
| Loại chân cắm | ARGB-3Pin và PWM-4 Pin |
| Số lượng chân cắm nguồn | 6 x 4Pin PWM |
| Chiều dài cáp kết nối nguồn | 500 mm (24AWG) |
| Điện áp định mức quạt | 12 VDC |
| Cường độ dòng định mức quạt |
|
| Số chân cắm LED | 6 x 3Pin ARGB |
| Chiều dài cáp tín hiệu LED | 538mm (Asus Asrock MSI) + 50mm (Gigabyte) |
| Điện áp định mức LED | 5 VDC |
| Cường độ dòng an toàn LED |
|
| Kết nối nguồn | SATA Molex |
| Tổng cường độ dòng an toàn | 4.5A MAX |
| Phương thức lắp đặt | Nam châm |
| Màu sắc | Đen |
| P/N | R-SC790-BKNSNN-G |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Deepcool |
|---|
