Tản nhiệt CPU Thermalright Silver Soul 135 (SS135)
1.390.000₫ Giá gốc là: 1.390.000₫.1.150.000₫Giá hiện tại là: 1.150.000₫.
- PHIÊN BẢN MỚI 2023 CẬP NHẬT ỐNG DẪN NHIỆT AGHP GEN 3 VÀ HỖ TRỢ SOCKET INTEL LGA1700 + AMD AM5
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Silver Soul 135 (SS135) |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| TPC | 220W |
| Kích thước tổng thể | 94 x 120 x 135 mm |
| Trọng lượng Heatsink | 580g |
| Chất liệu |
|
| Lá tản nhiệt |
|
| Quạt tản nhiệt TL-D12 PRO-G | |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 25 mm |
| Tốc độ quay | 1850 RPM±10% |
| Áp lực khí | 2.1mm H2O |
| Lưu lượng khí | 82 CFM |
| Độ ồn | 29.6 dBA |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.25 A |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 160g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 135mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL 2066/2011-V3/2011, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Thermalright |
| Phiên bản | SS135 |
