Tản nhiệt CPU Thermalright Royal Pretor 130 (RP130)
1.090.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
10
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Royal Pretor 130 (RP130) |
| Socket CPU |
|
| Kích thước Heatsink | 130mm x 112 mm x 158mm |
| Chất liệu |
|
| Quạt tản nhiệt TL-H12-X28 | |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 28mm |
| Tốc độ quay | 2150 RPM±10% (Tối đa) |
| Áp lực khí | 2.65 mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 80.45 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 29.4 dBA (Tối đa) |
| Loại trục quay | S-FDB V2 Bearing |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Quạt tản nhiệt TL-HD13-X28 | |
| Kích thước quạt | 130 x 130 x 28mm |
| Tốc độ quay | 1750 RPM±10% (Tối đa) |
| Áp lực khí | 2.38 mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 81.88 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 28.3 dBA (Tối đa) |
| Loại trục quay | S-FDB V2 Bearing |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermalright |
|---|---|
| Chiều cao | 158mm |
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Phiên bản | RP130 |
