Tản nhiệt CPU Thermalright Phantom Spirit 120 SE (PS120 SE)
990.000₫ Giá gốc là: 990.000₫.899.000₫Giá hiện tại là: 899.000₫.
- 7 ống đồng dẫn nhiệt Φ6mm với công nghệ AGHP Gen 4 mới nhất cho hiệu suất thoát nhiệt DTPC tối đa lên tới 280W.
- Khối tản tháp đôi với chiều cao chỉ 154mm tăng tính tương thích với nhiều mẫu vỏ case.
- Đế tiếp xúc CPU đồng nguyên chất C1100 mạ Nikel tráng gương tăng cường khả năng truyền nhiệt và sẵn sàng đáp ứng cho các mẫu CPU thế hệ mới.
- Đi kèm quạt kép TL-C12B V2 hiệu suất cao hoàn thiện từ nhựa PBT và trục quay FDB siêu bền đảm bảo lưu lượng khí làm mát.
- Bộ gông chắc chắn, tiện dụng, tương thích các hệ thống cao cấp sử dụng CPU Intel & AMD phổ biến hiện nay.
- Tặng kèm tuýp keo tản nhiệt cao cấp ThermalRight TF7 với kết cấu hạt silicon mật độ cao sẵn sàng cho hệ thống của bạn.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Phantom Spirit 120 SE (PS120 SE) |
| Socket CPU |
|
| Kích thước Heatsink | 110mm x 125 mm x 154mm |
| DTPC | 105 – 280W |
| Trọng lượng Heatsink | 765g |
| Chất liệu |
|
| Quạt tản nhiệt TL-C12B V2 | |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 25mm |
| Khối lượng quạt | 135g |
| Tốc độ quay | 1500 RPM±10% (Tối đa) |
| Áp lực khí | 1.53mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 66.17 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 25.6 dBA (Tối đa) |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.2A |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermalright |
|---|---|
| Chiều cao | 154mm |
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Phiên bản | PS120 SE |
