Tản nhiệt CPU Thermalright Peerless Assassin 90 SE (PA90 SE)
499.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
6
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Peerless Assassin 90 SE (PA90 SE) |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| TPC | 185W |
| Kích thước tổng thể | 94 x 94 x 110 mm |
| Trọng lượng Heatsink | 500g |
| Chất liệu |
|
| Quạt tản nhiệt TL-P9 | |
| Kích thước quạt | 92 x 92 x 25 mm |
| Tốc độ quay | 2200 RPM±10% |
| Áp lực khí | 1.98 mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 32.77 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 23.85 dBA (Tối đa) |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.1 A |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 110g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 110mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL 2066/2011-V3/2011, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Thermalright |
| Phiên bản | PA90 SE |
