Tản nhiệt CPU Thermalright Peerless Assassin 120 SE (PA120 SE)
990.000₫ Giá gốc là: 990.000₫.750.000₫Giá hiện tại là: 750.000₫.
- 6 ống đồng dẫn nhiệt Φ6mm với công nghệ AGHP Gen 3 mới cho hiệu suất thoát nhiệt DTPC tối đa lên tới 265W.
- Khối tản tháp đôi với chiều cao chỉ 155mm tăng tính tương thích với nhiều mẫu vỏ case.
- Đế tiếp xúc CPU đồng nguyên chất C1100 mạ Nikel tráng gương tăng cường khả năng truyền nhiệt và sẵn sàng đáp ứng cho các mẫu CPU thế hệ mới.
- Đi kèm quạt kép TL-C12C PWM hiệu suất cao hoàn thiện từ nhựa PBT và trục quay FDB siêu bền đảm bảo lưu lượng khí làm mát.
- Bộ gông chắc chắn, tiện dụng, tương thích các hệ thống cao cấp sử dụng CPU Intel & AMD phổ biến hiện nay.
- Tặng kèm tuýp keo tản nhiệt cao cấp ThermalRight TF7 với kết cấu hạt silicon mật độ cao sẵn sàng cho hệ thống của bạn.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
5
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Peerless Assassin 120 SE (PA120 SE) |
| Socket CPU |
|
| Kích thước Heatsink | 125mm x 135 mm x 155mm |
| DTPC | 120 – 265W |
| Trọng lượng Heatsink | 730g |
| Chất liệu |
|
| Lá tản nhiệt |
|
| Quạt tản nhiệt TL-C12C | |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 25mm |
| Khối lượng quạt | 120g |
| Tốc độ quay | 1550 RPM±10% (Tối đa) |
| Áp lực khí | 1.53mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 66.17 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 25.6 dBA (Tối đa) |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.2A |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermalright |
|---|---|
| Chiều cao | 155mm |
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156 |
| Phiên bản | PA120 SE |
