Tản nhiệt CPU Thermalright Assassin X 120 Refined SE WHITE (AX120R SE WHITE)
390.000₫ Giá gốc là: 390.000₫.330.000₫Giá hiện tại là: 330.000₫.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Assassin X 120 Refined SE WHITE (AX120R SE WHITE) |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| DTPC | 125W – 225W |
| Kích thước tổng thể | 125 x 71 x 148 mm |
| Trọng lượng Heatsink | 630g |
| Chất liệu |
|
| Lá tản nhiệt |
|
| Quạt tản nhiệt TL-C12CW | |
| Kích thước quạt | 120mm x 120mm x 25mm |
| Tốc độ quay | 1550 RPM±10% (Tối đa) |
| Áp lực khí | 1.53mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 66.17 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 25.6 dBA |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.20 A |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 135g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 148mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Thermalright |
| Phiên bản | AX120R SE WHITE |
