Tản nhiệt CPU Thermalright Assassin Spirit 120 V2 (AS120 V2)
490.000₫ Giá gốc là: 490.000₫.399.000₫Giá hiện tại là: 399.000₫.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
1
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Assassin Spirit 120 V2 |
| Mã sản phẩm | AS120 V2 |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| Kích thước tổng thể | 120×73×154 mm |
| Trọng lượng Heatsink | 500g |
| DTPC | 105 – 235W |
| Vật liệu cấu tạo |
|
| Kích thước quạt | 120×120×25mm (TL-C12 V2) |
| Kết nối nguồn | 4Pin PWM |
| Tốc độ quay | 1500RPM+-10% (PWM) |
| Áp lực khí | 1.53mmH2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 66.17CFM |
| Độ ồn | <25.6dB(A) |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.2A |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 154mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Thương hiệu | Thermalright |
| Phiên bản | AS120 V2 |
