Tản nhiệt CPU Thermalright Assassin King 120 SE (AK120 SE)
450.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | AK120 SE |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| DTPC | 125 – 235W |
| Kích thước tổng thể | 120 x 71 x 148 mm |
| Trọng lượng tổng thể | 640g |
| Chất liệu |
|
| Lá tản nhiệt |
|
| Quạt tản nhiệt TL-C12C V1.0 | |
| Kích thước quạt | L120 mm x W120 mm x H25 mm |
| Tốc độ quay | 1550 RPM±10% |
| Áp lực khí | 1.53mm H2O |
| Lưu lượng khí | 66.17 CFM |
| Độ ồn | <25.6 dBA |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.20 A |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 120g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 148mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Thermalright |
| Phiên bản | AK120 SE |
