Tản nhiệt CPU ID-Cooling IS-47-XT
599.000₫ Giá gốc là: 599.000₫.590.000₫Giá hiện tại là: 590.000₫.
- Thiết kế cải tiến tương thích hoàn hảo với các hệ thống iTX không lo cấn chạm ram và IO bo mạch chủ.
- Chiều cao 47mm phù hợp cho các hệ thống miniPC với không gian vỏ case giới hạn.
- Trang bị quạt tản nhiệt TF-9215-Black vận hành yên tĩnh và cho hiệu quả tản nhiệt cao.
- Hoàn thiện Heatsink nhôm phủ sơn đen nhám cao cấp.
- 4 ống dẫn nhiệt Ф6mm kháng trọng lực thế hệ mới cùng tiếp xúc CPU đồng cho khả năng truyền dẫn nhiệt cực nhanh.
- Hỗ trợ hệ thống Intel và AMD mới nhất.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | IS-47-XT |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| TDP | 95W |
| Kích thước tổng thể | 94×94×47mm |
| Trọng lượng tổng thể | 355g |
| Vật liệu cấu tạo |
|
| Kích thước quạt | 92×92×15mm (TF-9215-BLACK) |
| Tốc độ quay | 800 – 2800RPM(PWM) |
| Lưu lượng khí tối đa | 46CFM |
| Áp lực khí tối đa | 3.28mmH2O |
| Độ ồn tối đa | 32.5dB(A) |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Diện áp hoạt động | 10.8~13.2VDC |
| Điện áp khởi động | 7 VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.2A |
| Công suất tiêu thụ | 2.4W |
| Loại trục quay | Hydraulic Bearing |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 47mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Low-Profile |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | ID-Cooling |
| Phiên bản | IS-47-XT |
