Quạt tản nhiệt Thermalright TL-UB24
650.000₫
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
10
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 240 mm x 120 mm x 25 mm |
| Tốc độ quay | 2150 RPM±10% (MAX) |
| Lưu lượng khí | 69×2 CFM (MAX) |
| Áp lực khí | 2.87 mm H2O (MAX) |
| Độ ồn | 27 dBA (MAX) |
| Cường độ dòng định mức | 0.6 A |
| Kết nối nguồn | 4PIN PWM |
| Loại trục quay | S-FDB V2 Bearing |
| Kết nối LED | 3PIN 5V ARGB |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermalright |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 240mm |
