Quạt tản nhiệt ThermalRight TL-S12
149.000₫ Giá gốc là: 149.000₫.129.000₫Giá hiện tại là: 129.000₫.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
6
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | L120 mm x W120 mm x H25 mm |
| Tốc độ quay | 1500 RPM±10% (MAX) |
| Độ ồn | 23.2 dBA (MAX) |
| Lưu lượng khí | 47.6 CFM (MAX) |
| Áp lực khí | 1.31 mm H2O (MAX) |
| Cường độ dòng định mức | 0.15A |
| Kết nối nguồn | 4 PIN PWM |
| Kết nối LED | 3 PIN 5V ARGB |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermalright |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Phiên bản | TL-S12 |
