Mô tả
| Kích thước | 120 mm x 120 mm x 25 mm |
| Trọng lượng | 135 g |
| Tốc độ quay | 1500 RPM±10% (MAX) |
| Lưu lượng khí | 66.17 CFM (MAX) |
| Áp lực khí | 1.53 mm H2O (MAX) |
| Độ ồn | 25.6 dBA (MAX) |
| Cường độ dòng định mức | 0.2 A |
| Kết nối nguồn | 4PIN PWM |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
| Thương hiệu | Thermalright |
