Quạt tản nhiệt Thermalright TL-B14015 EXTREM
590.000₫
- Khung viền hội tụ luồng gió độc đáo: Tái định hình và tối ưu hóa hoàn toàn luồng khí cho dòng quạt mỏng.
- Trang bị Vòng bi NMB Tuyệt Hảo: Moto 3 pha 6 cực kết hợp cùng vòng bi kép (Dual Ball Bearing) tinh chọn – Mang đến trải nghiệm vận hành siêu mượt mà và bền bỉ vượt thời gian.
- Cuộc Cách Mạng Thiết Kế Quạt Siêu Mỏng: Thiết kế khí động học đột phá với 15 cánh quạt dạng vây xếp khít, mang lại luồng gió vượt trội và mượt mà nhất.
- Tích hợp Vòng Cân Bằng Động & Triệt Tiêu Tiếng Ồn: Loại bỏ hoàn toàn sự biến dạng và rung lắc ở mũi cánh quạt khi quay ở tốc độ cao. Vừa đảm bảo sự cân bằng tuyệt đối, vừa triệt tiêu tiếng ồn hiệu quả!
- Triết Lý Sáng Tạo – Tối Ưu Hóa Âm Thanh: Khung quạt từ nhựa PPS kết hợp cùng Cánh quạt chất liệu LCP giúp tránh xung đột tần số dao động, giảm thiểu tối đa tiếng ồn do cộng hưởng.
- Đệm Silicone chống ồn độc lập dễ dàng tháo rời và tùy biến.
- Tặng kèm Lưới bảo vệ kim loại: Tối ưu an toàn cho hệ thống của bạn.
- Bao bì Full-color cao cấp – An tâm tuyệt đối khi vận chuyển.
- Tặng kèm cáp chia quạt 1 ra 2 vô cùng tiện lợi.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
7
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước quạt | L140 mm x W140 mm x H15 mm |
| Tốc độ quay | 2600 RPM±10% (MAX) |
| Độ ồn | 34.2 dBA (MAX) |
| Lưu lượng khí | 92.3CFM (MAX) |
| Áp lực khí | 2.01 mm H2O (MAX) |
| Cường độ dòng định mức | 0.4 A |
| Kết nối nguồn | 4 PIN PWM |
| Loại trục quay | Dual Ball Bearing |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 140mm |
| Thương hiệu | Thermalright |
Sản phẩm tương tự
Quạt tản nhiệt CoolerMaster MasterFan MF120 Prismatic
369.000₫ – 699.000₫Khoảng giá: từ 369.000₫ đến 699.000₫
Chọn
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
