Quạt tản nhiệt ID-Cooling WF-14025-XT ARGB
199.000₫ Giá gốc là: 199.000₫.169.000₫Giá hiện tại là: 169.000₫.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 140×140×25mm |
| Trọng lượng | 180g |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Cường độ dòng hoạt động | 10.8~13.2VDC |
| Điện áp khởi động | 7VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.25A |
| Công suất tiêu thụ | 3W |
| Loại trục quay | Hydraulic Bearing |
| Tốc độ quay | 500~1600±10%RPM |
| Áp lực khí tối đa | 1.92mmH2O |
| Lưu lượng khí tối đa | 80.6CFM |
| Độ ồn tối đa | 31.2dB(A) |
| Kết nối nguồn | 4Pin PWM |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | ID-Cooling |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 140mm |
| LED | LED ARGB |
| Phiên bản | WF-14025-XT ARGB |
