Quạt tản nhiệt Arctic P14 MAX BLACK
350.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
10
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | P14 MAX BLACK |
| Loại trục quay | Fluid Dynamic Bearing |
| Tốc độ quay | 400 – 2800 RPM (0 RPM với mức PWM dưới 5%) |
| Lưu lượng khí | 95.00 CFM/ 161.40 m³/h |
| Áp lực khí | 4.18 mm H₂O |
| Độ ồn | 0.6 Sone |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Điện áp khởi động | 3.9 VDC |
| Kết nối nguồn | 4Pin PWM |
| Chiều dài cáp nguồn | 400mm |
| Kích thước quạt | 140 x 140 x 27mm |
| Trọng lượng quạt | 245g |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 140mm |
| Thương hiệu | Arctic |
| Phiên bản | P14 MAX BLACK |
