Case máy tính DEEPCOOL CH260
1.990.000₫
- Mặt lưới xung quanh nâng cao độ thông thoáng khí trong case.
- Hỗ trợ tản nhiệt khí cao tối đa đến 174mm.
- Hỗ trợ gắn VGA 3-Slot với chiều dài tối đa 413mm.
- Hỗ trợ chuẩn nguồn ATX.
- Trang bị lưới lọc bụi ba mặt case.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
5
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | CH260 MATX |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước tổng thể | 438mm x 225mm x 312.5mm |
| Vật liệu cấu tạo |
|
| Kích thước Bo mạch chủ hỗ trợ |
|
| Khả năng gắn ổ cứng |
|
| Cổng giao tiếp mặt trước |
|
| Khả năng gắn quạt tản nhiệt |
|
| Khả năng gắn tản nhiệt nước |
|
| Kích thước bộ nguồn hỗ trợ |
|
| Chiều cao tản nhiệt khí hỗ trợ | |
| Chiều dài VGA hỗ trợ | Tối đa 388mm (hoặc 413mm nếu không gắn quạt mặt trước) |
| Số khe PCI mở rộng mặt sau | 4 |
| Trọng lượng | 5.3kg |
Thông tin bổ sung
| Kích thước Case | Micro-ATX |
|---|---|
| Thương hiệu | Deepcool |
| Phiên bản | CH260 |