Tản nhiệt nước AIO ID-Cooling ZOOMFLOW 360 WHITE
1.390.000₫
- Đồng bộ led ARGB với main board bằng phần mềm: AURA SYNC, MYSTIC LIGHT SYNC, RGB FUSION…
- Trang bị đèn led ARGB trên PUMB
- Sử dụng fan thế hệ mới TF-12025 WHITE với cao su chống rung lắp đặt sẵn, sức gió mạnh và ít ồn hơn phiên bản cũ
- Bề mặt tiếp xúc CPU làm bằng đồng nguyên chất tản nhiệt tối ưu nhất
- Máy bơm công suất cao, tối ưu cho việc lưu thông dòng chảy, cho lượng nước lưu thông lên đến 116 lít / h
- Rad nước với 12 kênh độc lập tăng 12% diện tích tiếp xúc
- Công nghệ anti leaking seal chống rò rỉ nước
- Ống dẫn được bọc dù bền bỉ theo thời gian
- Hỗ trợ đa dạng socket CPU từ INTEL và AMD
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
5
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tương thích |
|
| Điện áp | 350W |
| Kích thước Rad nước | 396×120×27mm |
| Chất liệu rad nước | Nhôm |
| Chất liệu ống dẫn | Premium Sleeved Tubing |
| Chiều dài ống | 400mm |
| Kích thước Block nước | 72x72x52mm |
| Chất liệu | Đồng |
| Điện áp bơm | 0.36A |
| Tốc độ bơm | 2100±10%RPM |
| Loại trục quay | Ceramic Bearing |
| Tuổi thọ hoạt động | 50,000 giờ |
| Độ ồn | 25dB(A) |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120×120×25mm |
| Số lượng | 3 |
| Tốc độ quay | 700~1800±10%RPM |
| Lưu lượng khí | 76.16CFM |
| Áp lực khí | 2.16mmH2O |
| Độ ồn | 15.2~35.2dB(A) |
| Điện áp định mức | 12VDC |
| Điện áp đầu vào | 10.8~13.2VDC |
| Điện áp hoạt động | 7VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.2A |
| Công suất tiêu thụ | 2.4W |
| Loại trục quay | Hydraulic Bearing |
| Kết nối nguồn | 4Pin PWM |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | ID-Cooling |
|---|---|
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, INTEL 2066/2011-V3/2011, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156 |
| LED | LED ARGB |
| Kích thước Radiator | 360mm |
