Mô tả
| Mã sản phẩm | CL-P065-AL12SW-A |
|---|---|
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT ÁP DỤNG | Intel LGA 1200/1156/1155/1151/1150/775 AMD AM4 / FM2 / FM1 / AM3 + / AM3 / AM2 + / AM2 |
| KÍCH THƯỚC | 127 x 76 x 153,5 mm (Dài x Rộng x Cao) |
| VẬT LIỆU | Vây nhôm Ống dẫn nhiệt bằng đồng |
| KÍCH THƯỚC QUẠT | 120 x 120 x 25 mm (Dài x Rộng x Cao) |
| SỐ LƯỢNG QUẠT | 1 cái |
| TỐC ĐỘ CỦA QUẠT | PWM 300 ~ 1500 RPM |
| ĐIỆN ÁP ĐỊNH MỨC | 12V |
| ĐIỆN ÁP KHỞI ĐỘNG | 6.0 V |
| ĐÁNH GIÁ HIỆN TẠI | 0,48 A |
| NGUỒN ĐIỆN ĐẦU VÀO | 5,76 W |
| LƯU LƯỢNG KHÍ | 43,34 CFM |
| ÁP LỰC KHÍ | 1,18 mm-H2O |
| ĐỘ ỒN | 26,33 dBA |
| TUỔI THỌ HOẠT ĐỘNG | 30.000 giờ |
| KẾT NỐI LED | Đầu cắm 5V RGB – 2Pin 2510-4Pin |
| TDP | 130 W |
| KHỐI LƯỢNG | 770g |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermaltake |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Chiều cao | 153.5mm |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM3(+)/AM2(+)/FM2(+)/FM1, AMD AM4, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, Intel LGA775 |
