Mô tả
| Mã sản phẩm | CL-P074-AL12BL-A |
|---|---|
| Socket CPU hỗ trợ | Intel LGA 1200/1156/1155/1151/1150 AMD AM4/AM3+/AM3/AM2+/AM2/FM2/FM1 |
| Kích thước | 123.6 x 71.7 x 159.5 mm ( L x W x H) |
| Vật liệu cấu tạo | Lá tản nhiệt nhôm Ống dẫn nhiệt đồng |
| Ống dẫn nhiệt | Φ6mm x 4 |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 25 mm ( L x W x H) |
| Số lượng quạt | 1 |
| Tốc độ quay | PWM 500 ~ 2000 RPM |
| Điện áp định mức | 12V |
| Điện áp khởi động | 6.0 V |
| Cường độ dòng định mức | 0.48 A |
| Công suất tiêu thụ | 5.76 W |
| Lưu lượng khí | 58.35 CFM |
| Áp lực khí | 2.41 mm-H2O |
| Độ ồn | 23.6 dBA |
| Tuổi thọ hoạt động | 40,000 giờ |
| Kết nối nguồn | 2510 – 4Pin |
| TDP | 170 W |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 159.5mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM3(+)/AM2(+)/FM2(+)/FM1, AMD AM4, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156 |
| Thương hiệu | Thermaltake |
