Tản nhiệt CPU Thermalright Phantom Spirit 120 Vision EVO (PS120 VISION EVO)
2.290.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
7
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm |
Phantom Spirit 120 Vision EVO (PS120 VISION EVO) |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| Kích thước tổng thể (Gắn quạt) | 125 x 138 x 160 mm |
| Chất liệu |
|
| Màn hình LCD |
|
| Quạt tản nhiệt TL-K12-X28-R9 | |
| Kích thước quạt | 120mm x 120mm x 28mm |
| Tốc độ quay | 2150 RPM±10%(Tối đa) |
| Áp lực khí | 1.53mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 92 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 36 dBA |
| Loại trục quay | S-FDB V2 Bearing |
| LED | Không LED |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 160mm |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Thương hiệu | Thermalright |
