Tản nhiệt CPU Thermalright Phantom Spirit 120 EVO (PS120 EVO)
1.450.000₫
- 7 ống đồng dẫn nhiệt Φ6mm với công nghệ AGHP thế hệ thứ 4 cho hiệu suất thoát nhiệt DTPC tối đa lên tới 280W.
- Đế tiếp xúc CPU đồng nguyên chất C1100 mạ nikel tráng gương tăng cường khả năng truyền nhiệt và sẵn sàng đáp ứng cho các mẫu CPU thế hệ mới.
- Đi kèm quạt kép TL-K12 hiệu suất cao hoàn thiện từ nhựa PBT và trục quay FDB siêu bền đảm bảo lưu lượng khí làm mát.
- Bộ gông ngàm TL-SS2 thế hệ mới chắc chắn, tiện dụng, tương thích các hệ thống sử dụng CPU Intel & AMD phổ biến hiện nay.
- Tặng kèm tuýp keo tản nhiệt cao cấp ThermalRight TF7 với kết cấu hạt silicon mật độ cao sẵn sàng cho hệ thống của bạn.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | PS120 EVO |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| DTPC | 105 – 280W |
| Kích thước tổng thể | 135 x 125 x 157 mm |
| Trọng lượng Heatsink | 810g |
| Chất liệu |
|
| Lá tản nhiệt |
|
| Quạt tản nhiệt TL-K12 | |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 25 mm |
| Tốc độ quay | 2150 RPM±10% |
| Áp lực khí | 2.87 mm H2O |
| Lưu lượng khí | 69 CFM |
| Độ ồn | <27 dBA |
| Loại trục quay | S-FDB V2 Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.16 A |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Kết nối LED | 3 PIN 5V ARGB |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 157mm |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL 2066/2011-V3/2011, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Thermalright |
