Tản nhiệt CPU Thermalright Peerless Assassin 140 DIGITAL BLACK (PA140 DIGITAL BLACK)
1.490.000₫
- Khối Heatsink phủ sơn toàn bộ với công nghệ sơn phun nano cao cấp chống bong tróc và oxi hóa.
- 6 ống đồng dẫn nhiệt Φ6mm với công nghệ AGHP GEN 4 cho hiệu suất thoát nhiệt TPC lên tới 275W.
- Đế tiếp xúc CPU đồng nguyên chất C1100 mạ Nikel tráng gương tăng cường khả năng truyền nhiệt và sẵn sàng đáp ứng cho các mẫu CPU thế hệ mới.
- Đi kèm quạt kép TL-C12C-X28 V2 và TL-D14CB hiệu suất cao hoàn thiện từ nhựa PBT và trục quay FDB siêu bền đảm bảo lưu lượng khí làm mát.
- Bộ gông ngàm chuẩn SS2 kim loại chắc chắn, tiện dụng, tương thích các hệ thống cao cấp sử dụng CPU Intel & AMD phổ biến hiện nay.
- Tặng kèm tuýp keo tản nhiệt cao cấp Thermalright TF7 với kết cấu hạt silicon mật độ cao sẵn sàng cho hệ thống của bạn.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
7
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Peerless Assassin 140 DIGITAL BLACK (PA140 DIGITAL BLACK) |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| TPC | 275W |
| Kích thước tổng thể | 140 x 160 x 165 mm |
| Trọng lượng Heatsink | 700g |
| Chất liệu |
|
| Quạt tản nhiệt TL-C12C-X28 V2 | |
| Kích thước quạt | 120 x 120 x 28 mm |
| Tốc độ quay | 1850 RPM±10% |
| Áp lực khí | 2.1 mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 82 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 29.6 dBA (Tối đa) |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.2 A |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 120g |
| Quạt tản nhiệt TL-D14CB | |
| Kích thước quạt | 140 x 140 x 27 mm |
| Tốc độ quay | 1500 RPM±10% |
| Áp lực khí | 2.09 mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 77.8 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 25.6 dBA (Tối đa) |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| Cường độ dòng định mức | 0.2 A |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 150g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 165mm |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL 2066/2011-V3/2011, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Thương hiệu | Thermalright |
