Tản nhiệt CPU Thermalright Burst Assassin 120 EVO DARK (BA120 EVO DARK)
790.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
Hết hàng
3
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | Burst Assassin 120 EVO DARK (BA120 EVO DARK) |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| DTPC | 245W |
| Kích thước tổng thể (Gắn quạt) | 124 x 102 x 156 mm |
| Trọng lượng Heatsink | 530g |
| Chất liệu |
|
| Lá tản nhiệt |
|
| Quạt tản nhiệt TL-C12B V2 | |
| Kích thước quạt | 120mm x 120mm x 25mm |
| Tốc độ quay | 1500 RPM±10% (Tối đa) |
| Áp lực khí | 1.53mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 66.17 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 25.6 dBA |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| LED | Không LED |
| Kết nối LED | |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 120g |
| Quạt tản nhiệt TL-C12RB v2 | |
| Kích thước quạt | 120mm x 120mm x 25mm |
| Tốc độ quay | 1500 RPM±10% (Tối đa) |
| Áp lực khí | 1.53mm H2O (Tối đa) |
| Lưu lượng khí | 58 CFM (Tối đa) |
| Độ ồn | 25.6 dBA |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
| LED | Không LED |
| Kết nối LED | |
| Kết nối nguồn quạt | 4Pin PWM |
| Trọng lượng | 120g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 156mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Thermalright |
