Mô tả
| Tên sản phẩm | HX5230 |
| Socket CPU | |
| Kích thước tổng thể | 128mm x 75mm x 158mm |
| TDP | 230W |
| Số ống dẫn nhiệt | 5 x Φ6mm |
| Quạt tản nhiệt |
|
| LED | Không LED |
| Trọng lượng tổng thể | 704g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 158mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Jonsbo |
