Mô tả
| Tên sản phẩm | CR-3000E |
| Socket CPU | |
| Kích thước tổng thể | 120 x 135 x 155mm |
| D-TDP | 260W |
| Số ống dẫn nhiệt | 6 x Φ6mm |
| Quạt tản nhiệt |
|
| LED | Không LED |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 155mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Dual Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Thương hiệu | Jonsbo |
