Mô tả
| Tên sản phẩm | CR-1000 EVO Color White |
| Socket CPU | |
| Kích thước tổng thể | 120mm x 71mm x 154mm |
| TDP | 220W |
| Số ống dẫn nhiệt | 4 x Φ6mm |
| Quạt tản nhiệt |
|
| LED | LED Rainbow Auto |
| Trọng lượng tổng thể | 554g |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 154mm |
|---|---|
| LED | LED Rainbow |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Jonsbo |
