Tản nhiệt CPU ID-Cooling IS-53-XT BLACK
650.000₫
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
4
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | IS-53-XT BLACK |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| TDP | 120W |
| Kích thước tổng thể | 94×94×53mm |
| Trọng lượng tổng thể | 380g |
| Vật liệu cấu tạo |
|
| Kích thước quạt | 92×92×17mm |
| Tốc độ quay | 800 - 3000RPM(PWM) |
| Lưu lượng khí tối đa | 47.5CFM |
| Áp lực khí tối đa | 2.37mmH2O |
| Độ ồn | 33.2dB(A) (Tối đa) |
| Điện áp định mức | 12VDC |
| Diện áp hoạt động | 10.8~13.2VDC |
| Điện áp khởi động | 7 VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.15A |
| Công suất tiêu thụ | 1.8W |
| Loại trục quay | Hydraulic Bearing |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 1 x Tản nhiệt CPU ID-Cooling IS-53-XT BLACK (Khối Heatsink + Quạt gắn sẵn)
- 1 x Bộ gông ngàm + Backplate gắn tản cho Socket CPU Intel và AMD
- 1 x Tuýp keo tản nhiệt FROST X45
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 53mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Low-Profile |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Thương hiệu | ID-Cooling |
