Tản nhiệt CPU ID-Cooling IS-30i BLACK
350.000₫
- Thiết kế siêu mỏng với chiều cao bộ tản nhiệt chỉ 30mm và kích thước rút gọn 94 x 94mm chuyên dụng cho các hệ thống mini PC với không gian cực kỳ giới hạn.
- Quạt tản nhiệt 92mm mỏng 12mm nhưng cho lưu lượng khí lớn.
- Khối heatsink với 4 ống dẫn nhiệt Ф6mm cùng đế tiếp xúc CPU đồng mạ niken thế hệ mới tăng khả năng dẫn truyền nhiệt từ CPU.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
8
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | IS-30i BLACK |
| Socket CPU hỗ trợ | Intel LGA 1851/1700/1200/115X |
| TDP | 100W |
| Kích thước tổng thể | 94×94×30mm |
| Trọng lượng tổng thể | 250g |
| Vật liệu cấu tạo |
|
| Kích thước quạt | 92×92×12mm |
| Tốc độ quay | 800 – 3600RPM(PWM) |
| Lưu lượng khí tối đa | 40CFM |
| Áp lực khí tối đa | 2.2mmH2O |
| Độ ồn | 17~35.8dB(A) |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Diện áp hoạt động | 10.8~13.2VDC |
| Điện áp khởi động | 7 VDC |
| Cường độ dòng định mức | 0.28A |
| Công suất tiêu thụ | 3.36W |
| Loại trục quay | Ball Bearing |
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 30mm |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Loại tản nhiệt khí CPU | Low-Profile |
| Socket CPU hỗ trợ | INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Thương hiệu | ID-Cooling |
