Tản nhiệt CPU Deepcool AN600
990.000₫ Giá gốc là: 990.000₫.849.000₫Giá hiện tại là: 849.000₫.
- Tản nhiệt cao cấp cho hệ thống ITX với công suất tản nhiệt hỗ trợ đến TDP 180W.
- Công nghệ ống dẫn nhiệt tuần hoàn hai chiều thế hệ mới phù hợp cho cả hệ thống PC nằm ngang hoặc đứng mà không ảnh hưởng tới hiệu suất.
- Quạt tản nhiệt FT12015 Slim được thiết kế đặc biệt cho hiệu quả làm mát vượt trội cùng hệ thống trục quay FDB và moto ba pha sáu cực ổn định và giảm tiếng ồn hiệu quả.
- Khả năng tương thích phần cứng cao với chiều cao 67mm và hỗ trợ ram cao tối đa 40mm, đi kèm sẵn vít bắt quạt 12025 tiêu chuẩn cho khả năng tùy biến và nâng cấp hiệu suất.
- Bộ ngàm gắn tản thế hệ mới cấu tạo hoàn toàn bằng kim loại giúp lắp đặt chắc chắn và dễ dàng cho cả nền tảng CPU của Intel và AMD.
- BẢO HÀNH 24 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
10
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Tên sản phẩm | AN600 |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| TDP | 180W |
| Kích thước tổng thể | 122×120×67 mm |
| Trọng lượng tổng thể | 628g |
| Ống dẫn nhiệt | Ø6 mm × 6 |
| Quạt tản nhiệt |
|
| LED | LED Trắng tâm quạt |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 1 x Tản nhiệt CPU Deepcool AN600 (Gắn sẵn quạt TF12 SLIM)
- 2 x Gông gắn tản dùng cho Socket CPU Intel
- 2 x Gông gắn tản dùng cho Socket CPU AMD
- 1 x Backplate kim loại
- 1 x Bộ vít bắt tản
- 4 x Vít bắt quạt 12025 (Dùng để gắn quạt size 120x25mm)
- 1 x Tuýp keo tản nhiệt Deepcool
- 1 x Hướng dẫn lắp đặt

Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 67mm |
|---|---|
| Loại tản nhiệt khí CPU | Low-Profile |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1200/1151/1150/1155/1156, INTEL LGA1700 |
| Thương hiệu | Deepcool |
| LED | Không LED |