Mô tả
| Tên sản phẩm | AG400 G2 WH ARGB |
| Socket CPU hỗ trợ |
|
| Mã sản phẩm | R-AG400-WHAMMG2-G |
| Kích thước tổng thể | 125×92×152 mm |
| Trọng lượng tổng thể | 641 g |
| Ống dẫn nhiệt | Ø6 mm × 4 |
| Quạt tản nhiệt |
|
| LED |
|
Thông tin bổ sung
| Chiều cao | 152mm |
|---|---|
| Loại tản nhiệt khí CPU | Single Tower |
| Socket CPU hỗ trợ | AMD AM4, AMD AM5, INTEL LGA1700, INTEL LGA1851 |
| Thương hiệu | Deepcool |
| LED | LED ARGB |
