Mô tả
| P/N | R019D408GX1-3200C16S |
|---|---|
| MEMORY TYPE | DDR4 |
| CAPACITY | 8GB Kit (8G x1) |
| TESTED LATENCY | 16-18-18-36 |
| VOLTAGE (V) | 1.35 V |
| SPEED | 3200 MHz |
| CONNECTOR | Intel X299 , 400, 300 , 200 , 100 Series AMD X570 , B550 |
| MODULE TYPE | DIMM |
| PERFORMANCE PROFILE | XMP 2.0 Ready |
| PACKAGE CONTENT | 1 x 8GB memory module |
| COLOR | Black |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermaltake |
|---|---|
| BUS RAM | 3200MHz |
| LED | LED ARGB |
| Dung lượng RAM | 8GB (8GBx1) |
| Loại RAM | DDR4 |
Sản phẩm tương tự
RAM TEAMGROUP XCALIBUR Phantom Gaming RGB DDR4
3.680.000₫ – 4.450.000₫Khoảng giá: từ 3.680.000₫ đến 4.450.000₫
Chọn
Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
