Quạt tản nhiệt Thermalright TL-M12-S
230.000₫
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
9
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước & Trọng lượng |
|
| LED |
|
| Tốc độ quay | 1500 RPM±10% (MAX) |
| Lưu lượng khí | 47.6 CFM (MAX) |
| Áp lực khí | 1.31 mm H2O (MAX) |
| Độ ồn | 23.2 dBA (MAX) |
| Cường độ dòng định mức | 0.15 A |
| Kết nối nguồn | 4PIN PWM |
| Loại trục quay | S-FDB Bearing |
Thông tin bổ sung
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Thương hiệu | Thermalright |
