Mô tả
| Kích thước | L80 mm x W80 mm x H15 mm |
| Tốc độ quay | 2200 RPM±10% (MAX) |
| Độ ồn | 23.2 dBA (MAX) |
| Lưu lượng khí | 28.4 CFM (MAX) |
| Áp lực khí | 1.25 mm H2O (MAX) |
| Cường độ dòng định mức | 0.07A |
| Kết nối nguồn | 4 PIN PWM |
| Trọng lượng | 55g |
| Loại trục quay | S-FDB V2 Bearing |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | Thermalright |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 80mm |
