Mô tả
| Kích thước | 40x40x10 mm |
| Khoảng cách lỗ bắt vít | 32×32 mm |
| Kết nối nguồn | 3-pin |
| Chiều dài cáp nguồn | 20cm + 30cm cáp mở rộng NA-EC1 |
| Loại trục quay | SSO2 |
| Dạng cánh quạt | A-Series with Flow Acceleration Channels |
| Công nghệ khung quạt | AAO (Advanced Acoustic Optimisation) |
| Tốc độ quay | 4500 RPM (+/- 10%) |
| Lưu lượng khí | 8,2 m³/h |
| Độ ồn | 17,9 dB(A) |
| Áp lực khí | 1,78 mm H₂O |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 0,25 W |
| Cường độ dòng định mức tối đa | 0,05 A |
| Điện áp định mức | 5 V |
| Tuổi thọ hoạt động (MTTF) | > 150.000 giờ |
Thông tin bổ sung
| LED | Không LED |
|---|---|
| Kích thước quạt tản nhiệt | 40mm |
| Thương hiệu | Noctua |
