Quạt tản nhiệt Lian Li UNI FAN SL WIRELESS LCD 120 BLACK
1.790.000₫
- Trang bị màn hình LCD 1.6″ IPS.
- Cải tiến khả năng ghép nối đa quạt tiện dụng, gọn gàng và thông minh.
- Nâng cấp hiệu suất với khung quạt dày 28mm cho lưu lượng khí 58.08 CFM và áp lực khí 2.4 mmH2O.
- Đi kèm bộ điều khiển L-WIRELESS Controller hỗ trợ tối đa 10 kênh kết nối tín hiệu không dây.
- Tùy chỉnh vô hạn hiệu ứng ánh sáng / điều khiển tốc độ quạt thông qua phần mềm L-Connect thế hệ 3 mới nhất.
- BẢO HÀNH 12 THÁNG
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 50.000₫ - Hỗ trợ giao hàng thu tiền (COD) toàn quốc
7
người đang xem sản phẩm
Mô tả
| Kích thước | 120 x 124.5 x 28 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Nhựa PBT |
| Màu sắc | Đen |
| Loại trục quay | Fluid Dynamic Bearing |
| Tốc độ quay | 300~1900RPM |
| Độ ồn | 29.5dBA |
| Lưu lượng khí | 58.8CFM (Tối đa) |
| Áp lực khí | 2.4mmH2O (Tối đa) |
| Điện áp định mức | DC 12V (Quạt) và 5V (LED) |
| Cường độ dòng định mức | 0.17 A (Quạt) |
| LED | Digitally Addressable RGB (ARGB) |
| Số bóng LED | 40 |
| Kết nối LED | 3-pin RGB (5VDG, 5V) |
| Công suất tiêu thụ | 2.64 W |
BỘ SẢN PHẨM BAO GỒM
- 1 x Quạt tản nhiệt Lian Li UNI FAN SL WIRELESS LCD 120 BLACK
- 1 x Cáp nguồn tích hợp (4PIN PWM + Cáp tín hiệu USB 9Pin MB)
- 4 x Vít bắt case (M5x10)
- 1 x Sách hướng dẫn sử dụng và lắp đặt
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | LIAN LI |
|---|---|
| LED | LED ARGB |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
