Mô tả
| Kích thước quạt | 120 × 120 × 25 mm (PWM) |
| Khối lượng | 150g |
| Điện áp định mức | 12 VDC |
| Điện áp hoạt động | 10,8 ~ 13.2VDC |
| Điện áp khởi động | 7VDC |
| Đánh giá hiện tại | 0,2 ± 10% A |
| Công suất tiêu thụ | 2.4W |
| Truc quay | Hydraulic Bearing |
| Tốc độ quạt | 700 ~ 1800 ± 10% RPM |
| Áp lực khí tối đa | |
| Lưu lượng khí tối đa | 76.16CFM |
| Độ ồn | 15.2~35.2dB(A) |
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | ID-Cooling |
|---|---|
| LED | Không LED |
| Kích thước quạt tản nhiệt | 120mm |
